Nhà 4 tầng Bùi Minh Trực, Quận 8, 38m² giá 5.5 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Bùi Minh Trực, Quận 8, 38m² giá 5.5 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

5.5 tỷ
38 m² - 145 triệu/m²

05, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt vời tại đường Bùi Minh Trực, phường 5, quận 8, TP Hồ Chí Minh! Ngôi nhà 3 tầng này không chỉ có kết cấu hiện đại mà còn tọa lạc ở vị trí thuận lợi, lý tưởng cho sinh hoạt hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, 5 phòng ngủ, 4 phòng tắm, ban công thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà đẹp như hình, hẻm thẳng thông 4m, cách mặt tiền 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ vài phút đi bộ, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường Bùi Minh Trực kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro
  • Phù hợp cho việc ở hoặc cho thuê, giá trị bất động sản ngày càng tăng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND, có thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này!