Nhà 4 Tầng BTCT Đường Ô Tô 44m² - Full Nội Thất, Gò Xoài, Bình Tân - 6.18 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Tầng BTCT Đường Ô Tô 44m² - Full Nội Thất, Gò Xoài, Bình Tân - 6.18 Tỷ

6.18 tỷ
44 m² - 140 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
44 m²

Nhà phố 4 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới tại vị trí đắc địa Gò Xoài, Bình Tân. Cơ hội sở hữu tổ ấm trong mơ với đầy đủ tiện nghi và pháp lý minh bạch!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (4m x 11m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau với 4 phòng ngủ và 3 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà xây dựng kiên cố 4 tầng, đường ô tô vào tận nhà, khu vực dân cư an ninh, văn minh. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở. Hướng Bắc mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên đường số 20, kết nối thuận tiện với Liên khu 8-9, Phường Bình Hưng Hoà A, Quận Bình Tân.
  • Gần chợ Gò Xoài, các cửa hàng tiện lợi, siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Di chuyển dễ dàng đến các trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS, THPT) trong khu vực.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển sang các quận lân cận như Tân Phú, Quận 6, Quận 8.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, thích hợp cho gia đình an cư lạc nghiệp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.18 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình mong muốn sở hữu một không gian sống rộng rãi, tiện nghi, đầy đủ phòng ốc. Đặc biệt phù hợp với những ai yêu thích sự thuận tiện, muốn ô tô đậu trước nhà và không muốn tốn thời gian, chi phí sắm sửa nội thất.

Liên hệ:

Chính chủ gửi bán gấp, sổ hồng sẵn sàng sang tên. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư và an cư tuyệt vời này!