12 ảnh
Đã copy mã tin!
Nhà 4 tầng Bông Sao Q8 25m² giá 4.98 tỷ - Ô tô vào hẻm
4.98 tỷ
25 m² - 199 triệu/m²
Phường 5 (cũ), Quận 8, Thành phố Hồ Chí Minh
1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
25 m²
Nhà BTCT 4 tầng hẻm rộng Bông Sao, Quận 8 - thiết kế gọn đẹp, công năng đủ đầy, vào ở ngay.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:25m² (3.9x6.5m)
- Bố trí:1 trệt 3 lầu, 3 phòng ngủ, 4 WC
- Đặc điểm:Kết cấu BTCT chắc chắn, hẻm trước nhà 4-5m xe/taxi vào tận nơi, khu dân cư hiện hữu, sổ hồng riêng, hướng Đông
Tiện ích xung quanh:
- Khu dân cư hiện hữu, hàng xóm văn minh, an ninh tốt
- Gần chợ, cửa hàng tiện lợi, quán an uong - mua sắm hằng ngày thuận tiện
- Gần truong hoc cac cap, phu hop gia dinh co con nho
- Dễ kết nối các trục đường lớn khu Quận 8, di chuyển sang các quận lân cận nhanh
- Gần phong kham, nha thuoc, dich vu y te co ban trong khu vuc
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:4.98 tỷ (thuong luong)
Phù hợp với ai:
Phù hợp gia đình cần nhà 4 tầng công năng đầy đủ tại Quận 8, hoặc nguoi mua o ket hop cho thue tung tang/phong nhờ bố trí 3PN 4WC linh hoạt.
Liên hệ:
Quan tam can xem nha thuc te, vui long nhan tin de duoc ho tro thong tin va dat lich xem nha som.