Nhà 4 tầng Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú 70m² giá 9.39 tỷ - Thiết kế đẹp, gần Aeon Tân Phú! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú 70m² giá 9.39 tỷ - Thiết kế đẹp, gần Aeon Tân Phú!

9.39 tỷ
70 m² - 134 triệu/m²

Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
70 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Bờ Bao Tân Thắng, Tân Phú! Với thiết kế hiện đại và không gian rộng rãi, nơi đây hứa hẹn sẽ là tổ ấm lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau, thiết kế lệch tầng, 5 phòng ngủ, 5 WC, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà 4 tầng, hẻm xe tải, khu phân lô, giao thông thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Aeon Tân Phú, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày.
  • Cách chợ Tân Hương chỉ 500m, giúp bạn dễ dàng mua sắm thực phẩm tươi sống.
  • Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình.
  • Kết nối dễ dàng với các trục đường lớn như Tân Kỳ Tân Quý, Nguyễn Cửu Đàm, Lê Trọng Tấn.
  • Gần các quận trung tâm như quận 1, quận 3, quận Tân Bình và sân bay Tân Sơn Nhất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.39 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi tại trung tâm Tân Phú.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và gặp chủ để thương lượng giá tốt nhất.