Nhà 4 tầng Bến Thủy, Vinh 84.8m² giá 6.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng Bến Thủy, Vinh 84.8m² giá 6.85 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

6.85 tỷ
84.8 m² - 81 triệu/m²

Trường Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
84.8 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Bến Thủy, Vinh! Ngôi nhà 4 tầng với diện tích 84.8m² này không chỉ là nơi ở mà còn là nguồn thu nhập ổn định với 10 phòng trọ cho thuê, mang lại dòng tiền hàng tháng lên đến 25 triệu đồng. Hãy nắm bắt cơ hội để sở hữu bất động sản sinh lời này!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 84.8m²
  • Bố trí: 4 tầng với 10 phòng trọ cho thuê
  • Đặc điểm: Đường bê tông 3m, không thông, vị trí đắc địa gần ĐH Vinh

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ĐH Vinh khoảng 200m, thuận tiện cho sinh viên thuê trọ
  • Cách đường Nguyễn Văn Trỗi 150m, dễ dàng di chuyển
  • Gần trường học các cấp, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Trong bán kính 500m có ủy ban nhân dân và chợ, thuận lợi cho sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.850 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với những nhà đầu tư muốn kiếm lợi nhuận từ cho thuê, hoặc gia đình cần không gian sống thoải mái gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.