Nhà 4 tầng 37m² Xã Đại Thanh - Giá 4.95 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng 37m² Xã Đại Thanh - Giá 4.95 Tỷ, Sẵn Sàng Vào Ở Ngay!

4.95 tỷ
37 m² - 134 triệu/m²

Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố 4 tầng mới tinh, thiết kế hiện đại tại xã Đại Thanh, Hà Nội với mức giá cực kỳ hấp dẫn! Vị trí đắc địa, chỉ cách mặt phố vài bước chân, hứa hẹn tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:37m²
  • Bố trí:Thiết kế hiện đại 4 tầng, 4 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát, phù hợp cho gia đình đa thế hệ.
  • Đặc điểm:Nhà mới xây dựng chắc chắn, ngõ nông rộng 30m ra phố chính, khu dân cư đông đúc, hàng xóm thân thiện, an ninh tốt. Nằm sát quy hoạch Khu đô thị thể thao Olympus của Vingroup, tiềm năng tăng giá cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt phố Tả Thanh Oai, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.
  • Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, an ninh đảm bảo.
  • Cách quy hoạch Khu đô thị thể thao Olympus của Vingroup, hưởng lợi từ hạ tầng và tiện ích tương lai.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác trong khu vực Xã Đại Thanh và các vùng lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4.95 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một tổ ấm khang trang, hiện đại với vị trí thuận tiện di chuyển và tiềm năng sinh lời cao trong tương lai. Đặc biệt phù hợp với những ai muốn an cư lạc nghiệp tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ của Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với vị trí đắc địa và tiềm năng sinh lời hấp dẫn này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.