Nhà 4 tầng 17 Ngô Đức Kế, Vũng Tàu 59m² giá 4.68 tỷ - Cần bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 tầng 17 Ngô Đức Kế, Vũng Tàu 59m² giá 4.68 tỷ - Cần bán gấp!

4.68 tỷ
59 m² - 79 triệu/m²

Phường 7, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
59 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà 4 tầng tọa lạc tại địa chỉ 17, đường Ngô Đức Kế, phường 7, thành phố Vũng Tàu. Đây là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59m² (có 40m² đất thổ cư)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, gồm 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp, 4 WC, và ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, thoáng mát với 3 mặt tiền, hẻm rộng gần 5m, phù hợp với các tuổi Đông Tứ Trạch và Tây Tứ Trạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu dân cư đông đúc, an ninh tốt và hàng xóm thân thiện.
  • Chỉ cách chợ và các trung tâm mua sắm lớn khoảng 1km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học và bệnh viện, phù hợp cho gia đình có trẻ em.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.680 triệu VND (có thương lượng ít).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình đông thành viên, người đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn kiếm lời từ cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam