Nhà 4 Lầu Phú Nhuận 41m² giá 8.689 tỷ - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Lầu Phú Nhuận 41m² giá 8.689 tỷ - Chính chủ bán gấp!

8.689 tỷ
41 m² - 212 triệu/m²

Phường 04, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng cho mùa Tết sắp tới! Căn nhà 4 lầu tại Phú Nhuận này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một khoản đầu tư giá trị cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 2 sân thượng
  • Đặc điểm: 5 phòng ngủ, 5WC, phòng khách, bếp, phòng thờ, nhà được xây dựng chắc chắn bằng BTCT, tặng full nội thất cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học và bệnh viện, thuận tiện cho gia đình
  • Cách siêu thị và chợ chỉ vài phút đi bộ
  • Hẻm rộng, xe tải ra vào thoải mái, không gian thoáng đãng
  • Di chuyển dễ dàng đến quận 1, Bình Thạnh, Gò Vấp chỉ trong vài phút
  • Cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 10 phút, thuận lợi cho đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.689 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái hoặc các nhà đầu tư mong muốn khai thác cho thuê trong khu vực có nhu cầu cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà!