Nhà 4 Lầu Ngay Ngã Tư Hàng Xanh, 70m² - Full Nội Thất, Sẵn Sàng Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 4 Lầu Ngay Ngã Tư Hàng Xanh, 70m² - Full Nội Thất, Sẵn Sàng Ở Ngay!

3.98 tỷ
17 m² - 234 triệu/m²

Phường 17, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
17 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 4 lầu lý tưởng ngay ngã tư Hàng Xanh, khu trung tâm Phường 17, Quận Bình Thạnh. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích cuộc sống sôi động và tiện nghi của thành phố Hồ Chí Minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m² (3.5m x 5m)
  • Bố trí: 1 trệt, 3 lầu, 2 phòng ngủ, 3 phòng tắm, sân thượng với view Landmark 81 tuyệt đẹp.
  • Đặc điểm: Nhà mới, thiết kế hiện đại, tặng full nội thất chỉ cần xách vali vào ở.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Xô Viết Nghệ Tĩnh và Điện Biên Phủ chỉ 50m, dễ dàng di chuyển.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Hutech, Đại học Ngoại thương, thuận tiện cho việc học tập.
  • Chỉ 500m đến các trung tâm mua sắm, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần trạm Metro trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.980 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, cặp đôi trẻ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội