Nhà 3PN KDC Tiểu Nhi Đồng Cần Thơ - 4.19 Tỷ (TL) - Xe Hơi Vào Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3PN KDC Tiểu Nhi Đồng Cần Thơ - 4.19 Tỷ (TL) - Xe Hơi Vào Nhà

4,19 tỷ (thương lượng)
64 m² - 65 triệu/m²

Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố mới xây tọa lạc tại vị trí đắc địa KDC Tiểu Nhi Đồng, Thành phố Cần Thơ! Cơ hội vàng cho gia đình an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m² (4m x 16m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công thoáng mát.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây kiên cố, thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản, hướng Đông Nam đón gió mát, lộ giới đường 10m xe hơi ra vào thoải mái, khu dân cư an ninh, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KDC Tiểu Nhi Đồng, khu vực dân cư hiện hữu, an ninh tốt.
  • Cách Bệnh viện Đa khoa Trung ương Cần Thơ khoảng 2km, thuận tiện chăm sóc sức khỏe.
  • Gần các trường học các cấp: Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn Quận Ninh Kiều.
  • Dễ dàng di chuyển đến Chợ An Khánh, Chợ Cồn để mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Gần các trục đường chính như Nguyễn Văn Linh, Mậu Thân, thuận tiện kết nối giao thông.
  • Khu vực phát triển với nhiều cửa hàng tiện lợi, quán ăn, dịch vụ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.19 tỷ đồng (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm Thành phố Cần Thơ. Với 3 phòng ngủ, nhà phù hợp cho gia đình có từ 2-3 thế hệ hoặc có con nhỏ. Vị trí thuận lợi cũng rất tốt cho việc kinh doanh nhỏ tại nhà hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với pháp lý minh bạch. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!