Nhà 3PN, 3WC tại Quận 8 - Diện tích 38m² - Sổ hồng riêng, chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3PN, 3WC tại Quận 8 - Diện tích 38m² - Sổ hồng riêng, chính chủ!

2.89 tỷ
38 m² - 76 triệu/m²

Quận 8, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
38 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Quận 8! Ngôi nhà với diện tích 38m², gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm, là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn. Với sổ hồng riêng, không lộ giới, bạn có thể yên tâm về mặt pháp lý và nhanh chóng thực hiện giao dịch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sổ hồng riêng, chính chủ, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Cạnh chợ Phạm Thế Hiển, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Chỉ 100m đến cầu Chánh Hưng, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho xe máy và ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.89 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, thoải mái và gần gũi với các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!