Nhà 38m² 5 Tầng Ngõ 1197 Giải Phóng, Ô tô tránh, Sổ đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 38m² 5 Tầng Ngõ 1197 Giải Phóng, Ô tô tránh, Sổ đẹp

13.9 tỷ
190 m² - 73 triệu/m²

Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
190 m²

Cần bán gấp nhà đẹp tại ngõ 1197 Giải Phóng, Thanh Xuân. Vị trí đắc địa, ngõ rộng ô tô tránh, thuận tiện di chuyển và đỗ xe trước cửa nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 38m²
  • Bố trí: 5 tầng, mỗi tầng bố trí các phòng chức năng hợp lý, tối ưu không gian sử dụng.
  • Đặc điểm: Ngõ nông, rộng rãi ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ cửa. Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nhà nằm trên mặt ngõ 1197 Giải Phóng, khu vực giao thông thuận tiện, kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn.
  • Gần các trường học các cấp, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách chợ dân sinh và các siêu thị tiện lợi không xa, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Gần các bệnh viện lớn, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình có ô tô riêng, có nhu cầu kinh doanh nhỏ hoặc làm văn phòng tại nhà. Phù hợp với những ai tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, gần phố và có khả năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Chính chủ cần bán gấp, sổ đỏ đẹp sẵn sàng giao dịch. Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà vị trí vàng này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam