Nhà 36m² Ngọc Hồi, Thanh Trì - 5 Tầng, 4 Ngủ, Sổ Đỏ Chính Chủ - Giá 7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 36m² Ngọc Hồi, Thanh Trì - 5 Tầng, 4 Ngủ, Sổ Đỏ Chính Chủ - Giá 7 Tỷ

7 tỷ
36 m² - 194 triệu/m²

Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
36 m²

Nhà 5 tầng kiên cố, vị trí đắc địa tại trung tâm Ngọc Hồi - Thanh Trì, sẵn sàng đón chủ mới!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà phố xây dựng hiện đại, kiên cố với đầy đủ công năng, tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa của huyện Thanh Trì. Nằm trên trục đường Ngọc Hồi sầm uất, gần bến xe Nước Ngầm, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả an cư và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 5 tầng bao gồm: 1 phòng khách, 1 bếp, 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ rộng rãi, 3 nhà vệ sinh, 1 sân phơi và 1 tum.
  • Đặc điểm: Nhà xây khung cột chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng. Phía sau nhà là UBND huyện, tạo không gian thoáng đãng, vĩnh viễn trước sau, không lo bị che chắn.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Ngọc Hồi chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần các trường học các cấp (mầm non, tiểu học, THCS) trên địa bàn huyện Thanh Trì.
  • Đối diện UBND huyện Thanh Trì, khu vực hành chính tập trung, an ninh đảm bảo.
  • Di chuyển dễ dàng ra bến xe Nước Ngầm, kết nối giao thông thuận tiện đi các tỉnh thành.
  • Nằm trên trục đường Ngọc Hồi, tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, tiềm năng phát triển kinh tế và bất động sản cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này đặc biệt phù hợp với các gia đình đa thế hệ mong muốn một không gian sống tiện nghi, đầy đủ công năng tại khu vực trung tâm. Đồng thời, đây cũng là cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng tăng giá và cho thuê cao nhờ vị trí đắc địa và tiện ích đồng bộ.