Nhà 3,5 tầng Vũ Phúc Thái Bình 61m² giá 3.9 tỷ - Hướng Tây Nam thoáng mát! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3,5 tầng Vũ Phúc Thái Bình 61m² giá 3.9 tỷ - Hướng Tây Nam thoáng mát!

3.9 tỷ
61 m² - 64 triệu/m²

Vũ Phúc, Thái Bình, Thái Bình

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
61 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại phường Vũ Phúc, thành phố Thái Bình! Với thiết kế 3,5 tầng và diện tích sử dụng lên đến 61m², căn nhà này chính là không gian lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, bếp, 1 phòng thờ riêng biệt, sân phơi riêng và sân thượng
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, ngõ đường đá ô tô tránh nhau, đỗ cửa thoải mái, view vườn hoa thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Vũ Phúc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện đa khoa Thái Bình, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.9 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi tại Thái Bình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với tôi ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội