Nhà 3.5 tầng Phường Kỳ Bá, Thái Bình 40m² giá 3.8 tỷ - Vị trí lý tưởng cho gia đình! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.5 tầng Phường Kỳ Bá, Thái Bình 40m² giá 3.8 tỷ - Vị trí lý tưởng cho gia đình!

3800 tỷ
40 m² - 95000 triệu/m²

Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại Phường Kỳ Bá, thành phố Thái Bình! Ngôi nhà 3.5 tầng với thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 1 phòng khách rộng rãi, 3 nhà vệ sinh, khu bếp riêng biệt, phòng thờ, phòng giặt và sân chơi riêng.
  • Đặc điểm: Lô góc, hướng Tây Bắc và Tây Nam, ngõ ô tô đỗ trước cửa, không gian thông thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị ven sông, không gian sống trong lành và thoáng đãng.
  • Cách bảo tàng Thái Bình chỉ 500m, thuận tiện cho việc tham quan và học tập.
  • Trường quốc tế Mercury nằm gần đó, phù hợp cho con em học tập.
  • Nhiều cửa hàng tiện lợi, chợ và khu vui chơi giải trí xung quanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, an lành và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này! Hãy gọi ngay để được xem nhà và thương lượng giá tốt nhất!