Nhà 3.5 Tầng Kiệt Oto 5m Điện Biên Phủ Đà Nẵng - 50.9m² - Giá Tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.5 Tầng Kiệt Oto 5m Điện Biên Phủ Đà Nẵng - 50.9m² - Giá Tốt

6,29 tỷ
50.9 m² - 124 triệu/m²

Phường Thạc Gián, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
50.9 m²

Nhà đẹp 3.5 tầng, kiệt ô tô 5m thông tứ hướng, sẵn sàng dọn vào ở ngay tại trung tâm Đà Nẵng! Cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước với mức giá chỉ nhỉnh 6 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.9m² (ngang 3.5m, dài 13m)
  • Bố trí: Nhà 3.5 tầng thiết kế mẫu lệch hiện đại, không gian tràn ngập ánh sáng tự nhiên, cực kỳ thoáng mát.
  • Đặc điểm: Móng băng kiên cố, đóng hàng ngàn cọc tre chắc chắn, nhà còn rất mới, không thấm dột. Tặng lại toàn bộ nội thất cao cấp, chỉ cần xách vali vào ở. Tiềm năng khai thác cho thuê tốt với giá dự kiến 15 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Tọa lạc tại kiệt ô tô 5m thông các trục đường lớn: Điện Biên Phủ, Thái Thị Bôi, Hà Huy Tập.
  • Khu dân cư sầm uất, thân thiện, an ninh tốt, đảm bảo cuộc sống an lành.
  • Gần các trường học các cấp (TH, THCS, THPT), chợ và đầy đủ các tiện ích sinh hoạt hàng ngày.
  • Di chuyển thuận tiện đến các bệnh viện lớn: Hoàn Mỹ, Đa khoa Đà Nẵng, Phục hồi chức năng, Thanh Khê.
  • Chỉ 5 phút di chuyển nhanh chóng đến Sân bay Quốc tế Đà Nẵng.
  • Khoảng 10 phút để đến Bến xe Trung tâm và Ga tàu Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6,29 tỷ (có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ hoặc những ai mong muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, hiện đại ngay tại trung tâm thành phố Đà Nẵng, dễ dàng di chuyển và tận hưởng mọi tiện ích. Cũng là lựa chọn đầu tư sinh lời hấp dẫn với khả năng cho thuê tốt.