Nhà 3.5 tầng khu 1 Đại Phúc 64m² giá 4 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.5 tầng khu 1 Đại Phúc 64m² giá 4 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

4 tỷ
64 m² - 63 triệu/m²

Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu 1 Đại Phúc, Bắc Ninh! Với diện tích 64m² và thiết kế 3.5 tầng, ngôi nhà này là lựa chọn tuyệt vời cho những gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi và thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 6 phòng ngủ, 1 phòng thờ, 6 vệ sinh khép kín, 1 sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, có không gian thoáng đãng, phù hợp cho mọi nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Đại Phúc, thuận tiện cho việc đưa đón con cái đi học.
  • Cách chợ Đại Phúc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Đa khoa Bắc Ninh, đảm bảo an tâm cho sức khỏe gia đình.
  • Đường phố rộng rãi, ô tô di chuyển thoải mái, thuận tiện cho việc đi lại.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trung tâm thương mại, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đông thành viên, người có nhu cầu tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi, cũng như các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà ấm cúng này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!