Nhà 3.5 tầng Đường Phan Thanh 88m² giá 14.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay ĐH Duy Tân! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.5 tầng Đường Phan Thanh 88m² giá 14.99 tỷ - Kinh doanh sầm uất ngay ĐH Duy Tân!

14.99 tỷ
88 m² - 170 triệu/m²

Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
88 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp tại Đường Phan Thanh, một trong những trục kinh doanh sầm uất nhất Đà Nẵng, ngay gần Đại học Duy Tân. Nhà 3.5 tầng với thiết kế hiện đại, đầy đủ công năng, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m²
  • Bố trí: 5 phòng ngủ, 3 phòng tắm, phòng khách và bếp rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà 3.5 tầng, thiết kế thông minh, mặt tiền rộng 5m, hướng Tây - Nam, đường nhựa 7.5m thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Duy Tân, thuận tiện cho việc học tập và sinh hoạt của sinh viên
  • Chỉ cách chợ Thạc Gián 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Các cửa hàng thời trang, quán cà phê, và dịch vụ ăn uống phong phú trong bán kính 1km
  • Di chuyển nhanh chóng đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận qua trục đường chính

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Nhà phù hợp cho gia đình đông thành viên, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh trong khu vực đông đúc và phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam