Nhà 3.5 Tầng 140 Phạm Nhữ Tăng, Thanh Khê - 32m², 2PN, Tặng Full Nội Thất Cao Cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.5 Tầng 140 Phạm Nhữ Tăng, Thanh Khê - 32m², 2PN, Tặng Full Nội Thất Cao Cấp

3 tỷ
32 m² - 94 triệu/m²

Phường Thanh Khê Đông, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
32 m²

Chào mừng quý khách hàng đến với cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước tại vị trí đắc địa bậc nhất Đà Nẵng! Ngay trung tâm Quận Thanh Khê, căn nhà 3.5 tầng hiện đại sắp hoàn thiện hứa hẹn mang đến một không gian sống tiện nghi và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2.5 lầu. Bao gồm 2 phòng ngủ (có thể cải tạo dễ dàng thành 3-4 phòng ngủ), 3 phòng vệ sinh, phòng thờ trang nghiêm, sân phơi tiện lợi và sân để xe an toàn.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, sắp hoàn thiện (dự kiến 1 tháng nữa), thiết kế hiện đại, tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp, xịn sò. Vị trí cách mặt tiền đường chính 30m, cực kỳ thuận tiện di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Thanh Khê chỉ vài trăm mét, mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày nhanh chóng.
  • Gần các trường học các cấp: Tiểu học, THCS, THPT trên địa bàn Quận Thanh Khê, đảm bảo tương lai học vấn cho con em.
  • Nằm trên trục đường Phạm Nhữ Tăng, kết nối dễ dàng với các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện.
  • Gần các tiện ích công cộng khác như công viên, khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3 tỷ XXX (x lớn) - Có thương lượng cho khách thiện chí.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, đầy đủ nội thất tại khu vực trung tâm Đà Nẵng. Với khả năng cải tạo linh hoạt thành 3-4 phòng ngủ, rất phù hợp cho gia đình có nhiều thành viên hoặc có ý định cho thuê lại.