Nhà 32m² tại Liên khu 4-5, Bình Chánh giá 1.739 tỷ - Sổ hồng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 32m² tại Liên khu 4-5, Bình Chánh giá 1.739 tỷ - Sổ hồng ngay!

1.739 tỷ
32 m² - 54 triệu/m²

Xã Vĩnh Lộc B, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
32 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại Bình Chánh! Với diện tích 32m², ngôi nhà 2 tầng này nằm trên đường Liên khu 4-5, là sự lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu
  • Đặc điểm: Số nhà 2005, sẵn sàng làm sổ hồng. Đường rộng 5m, thuận tiện cho xe hơi lưu thông.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Vĩnh Lộc chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất 15 phút để đến trung tâm quận 1 qua đường Nguyễn Văn Linh.
  • Khu dân cư thân thiện, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.739 triệu VND (còn thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình trẻ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!