Nhà 3.26 Tỷ Quận Bình Tân - 3PN, Hẻm 4m, Gần Nhà Hàng Hải Cảng | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3.26 Tỷ Quận Bình Tân - 3PN, Hẻm 4m, Gần Nhà Hàng Hải Cảng

3.26 tỷ
33 m² - 99 triệu/m²

Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
33 m²

Nhà mới xây đẹp lung linh, hẻm cụt yên tĩnh tại 121 Khiếu Năng Tĩnh, Bình Tân - Chốn an cư lý tưởng cho gia đình trẻ! Cơ hội sở hữu tổ ấm với thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 33m² (3m x 10.9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu với 3 phòng ngủ và 2 WC tiện nghi.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây đẹp, hẻm cụt 4m an ninh, khu dân cư đông đúc, gần nhà hàng Hải Cảng, đường Số 7.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà hàng Hải Cảng, thuận tiện cho việc ăn uống, tiếp khách.
  • Nằm trên đường Số 7, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Khu dân cư an ninh, văn minh, thích hợp cho các gia đình trẻ.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học trong bán kính 1-2km.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường huyết mạch của Quận Bình Tân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.26 tỷ VND (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này đặc biệt phù hợp với các cặp vợ chồng trẻ, gia đình nhỏ mong muốn tìm kiếm một không gian sống mới mẻ, an ninh và tiện nghi tại Quận Bình Tân. Với 3 phòng ngủ, căn nhà đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt của cả gia đình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.