Nhà 3 Tầng Vĩnh Ngọc 73.4m² Hướng Tây Nam - Giá 3.75 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Vĩnh Ngọc 73.4m² Hướng Tây Nam - Giá 3.75 Tỷ

3,75 tỷ
73.4 m² - 51 triệu/m²

Xã Vĩnh Ngọc, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
73.4 m²

Sở hữu ngay căn nhà phố 3 tầng mới tinh, thiết kế hiện đại tại Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang! Vị trí đắc địa, đường ô tô rộng rãi, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:73.4m²
  • Bố trí:Kết cấu 3 tầng gồm 3 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách thông thoáng, khu vực bếp tiện nghi, phòng thờ trang nghiêm, và sân trước rộng rãi.
  • Đặc điểm:Nhà mới xây 100%, thiết kế công năng tối ưu, hướng Tây Nam mát mẻ, đường vào nhà rộng 3m xe ô tô có thể di chuyển thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ kè Sông Cái, tận hưởng không gian sống trong lành, thoáng đãng.
  • Di chuyển dễ dàng đến trung tâm thành phố Nha Trang.
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần các tiện ích công cộng như chợ, trường học, bệnh viện.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.75 tỷ đồng (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng mới cưới hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại tại khu vực đang phát triển của Nha Trang. Vị trí thuận lợi cho việc đi lại và sinh hoạt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp với giá tốt tại Vĩnh Ngọc!