Nhà 3 tầng Vạn Phúc Thanh Trì 40m² giá 2.05 tỷ - Sổ đỏ chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Vạn Phúc Thanh Trì 40m² giá 2.05 tỷ - Sổ đỏ chính chủ

2.05 tỷ
40 m² - 51 triệu/m²

Xã Vạn Phúc, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Nhà 3 tầng tại Vạn Phúc, Thanh Trì với sổ đỏ chính chủ, nở hậu, vị trí gần chợ và trường học, rất lý tưởng cho gia đình tìm nơi an cư ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40m²
  • Bố trí:Nhà xây 3 tầng kiên cố, mặt tiền khoảng 4m, ngõ trước nhà rộng khoảng 2,5m, thiết kế phù hợp cho gia đình trẻ hoặc gia đình nhiều thế hệ.
  • Đặc điểm:Nhà nở hậu, pháp lý chuẩn sổ đỏ chính chủ, ô tô đỗ cách nhà khoảng 15m, khu dân cư yên tĩnh, hàng xóm thân thiện, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ dân sinh tại khu Vạn Phúc, thuận tiện mua sắm hàng ngày cho cả gia đình.
  • Trong bán kính ngắn có đầy đủ trường học các cấp tại huyện Thanh Trì, giúp con em đi học thuận tiện.
  • Khu vực có trụ sở ủy ban và các cơ quan hành chính của địa phương, dễ dàng giải quyết thủ tục giấy tờ.
  • Mạng lưới giao thông khu vực Thanh Trì đang phát triển, thuận lợi di chuyển vào trung tâm Hà Nội và các quận lân cận.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, nhiều tiện ích sinh hoạt cơ bản như tạp hóa, quán ăn, dịch vụ hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.05 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp với gia đình trẻ muốn có nhà riêng gần nội thành, vợ chồng làm việc tại khu vực phía Nam Hà Nội hoặc những ai cần chỗ ở ổn định, pháp lý rõ ràng để an cư lâu dài và tích lũy tài sản.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được cung cấp thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà thực tế, hỗ trợ thương lượng giá trực tiếp với chủ.