Nhà 3 tầng Trâu Quỳ Gia Lâm 135m² ô tô tránh giá tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Trâu Quỳ Gia Lâm 135m² ô tô tránh giá tốt

12.69 tỷ
135 m² - 94 triệu/m²

Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
135 m²

Căn nhà 3 tầng mặt tiền rộng tại trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm, đường ô tô tránh, là lựa chọn hiếm cho khách tìm nơi an cư rộng rãi và giữ tiền an toàn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:135m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, mặt tiền 6,5m, ngõ rộng ô tô tránh, ngõ thông nhiều hướng, thuận tiện di chuyển ra Quốc lộ 5.
  • Đặc điểm:Nhà xây chắc chắn, chất lượng tốt, dễ dàng cải tạo theo nhu cầu, pháp lý rõ ràng, sổ sách đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Học viện Nông nghiệp Việt Nam tại Trâu Quỳ, thuận tiện cho gia đình có con em học tập.
  • Tiếp cận nhanh hệ thống chợ, siêu thị và dịch vụ hàng ngày ngay trung tâm thị trấn Trâu Quỳ.
  • Kết nối thuận tiện vào nội thành Hà Nội qua Quốc lộ 5 và các trục đường lớn khu vực Gia Lâm.
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, môi trường sống văn minh.
  • Gần khu hành chính, ngân hàng và các tiện ích công cộng của huyện Gia Lâm, dễ dàng giải quyết các thủ tục, giao dịch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.69 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình muốn tìm nhà diện tích rộng, có chỗ ô tô, ở lâu dài; người cần không gian vừa ở vừa làm văn phòng nhỏ hoặc kinh doanh tại nhà; nhà đầu tư đón tiềm năng phát triển khu vực Gia Lâm.

Liên hệ:

Vui lòng liên hệ để được gửi thêm thông tin chi tiết, sắp xếp xem nhà thực tế và thương lượng trực tiếp với chủ nhà.