Nhà 3 tầng Trần Quang Khải, 41.5m² giá 2.588 tỷ - Thương lượng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Trần Quang Khải, 41.5m² giá 2.588 tỷ - Thương lượng ngay!

2.588 tỷ
41 m² - 63 triệu/m²

Phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Nam Định, Tỉnh Nam Định

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tuyệt vời tại ngõ đường Trần Quang Khải, nơi không chỉ là nơi ở mà còn mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Ngôi nhà 3 tầng có diện tích 41.5m², mặt tiền 4.63m, nở hậu, hướng Tây Nam giúp đón gió mát và ánh sáng tự nhiên, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.5m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Trần Hưng Đạo chỉ 500m, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Nam Định, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố và các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.588 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi, gần gũi với các tiện ích xã hội và môi trường sống yên tĩnh.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội