Nhà 3 tầng Thụy Phương 43m² giá 6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Thụy Phương 43m² giá 6 tỷ - Sẵn sàng vào ở ngay!

6 tỷ
43 m² - 140 triệu/m²

Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng khung cột chắc chắn tại phố Thụy Phương, Bắc Từ Liêm! Với diện tích 43m² và giá bán chỉ 6 tỷ, đây chắc chắn là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, hiện đại và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng, thiết kế hiện đại, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Khung cột vững chắc, vẫn giữ được sự mới mẻ, ngõ nông rộng, xe ba gác chạy vào thoải mái, cách ô tô đỗ chỉ vài bước chân.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường C1, C2, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ và siêu thị chỉ vài phút đi bộ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường đại học lớn như HV Tài Chính, ĐH Mỏ - Địa chất và ĐH Y tế cộng đồng
  • Kết nối dễ dàng với các tuyến đường lớn như Phạm Văn Đồng, An Dương Vương, Đức Thắng
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các cơ sở chăm sóc sức khỏe gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với gia đình nhỏ, người đang làm việc tại khu vực Bắc Từ Liêm hoặc các bậc phụ huynh muốn tìm một nơi an cư gần trường học cho con em.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà miễn phí và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời tại Thụy Phương.