Nhà 3 tầng Thụy Khuê 64m² giá 14.7 tỷ - Gần ô tô, ngõ thông thoáng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Thụy Khuê 64m² giá 14.7 tỷ - Gần ô tô, ngõ thông thoáng!

14.7 tỷ
64 m² - 230 triệu/m²

Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại quận Tây Hồ! Với vị trí đắc địa, gần ô tô và ngõ thông thoáng, ngôi nhà này không chỉ là nơi an cư mà còn là một khoản đầu tư giá trị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 3 tầng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 4.9m, sổ đỏ vuông vắn, nở hậu

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách hồ Tây vài bước đi bộ, lý tưởng cho những ai yêu thích không gian xanh và thể thao ngoài trời
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Cộng đồng dân cư văn minh, thân thiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp cho những gia đình muốn tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và tiện lợi trong sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!