Nhà 3 tầng Thượng Thanh 31m² giá 4.89 tỷ - Bán gấp, không quy hoạch! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Thượng Thanh 31m² giá 4.89 tỷ - Bán gấp, không quy hoạch!

4.89 tỷ
31 m² - 158 triệu/m²

Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
31 m²

Khám phá cơ hội sở hữu ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại phường Thượng Thanh, quận Long Biên, Hà Nội. Với diện tích 31,2m², ngôi nhà được thiết kế hợp lý với 3 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi, mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 31m²
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Ngõ nông rộng rãi, thoáng mát, không tranh chấp, không quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, thuận tiện cho việc đưa đón con em đi học
  • Cách chợ Thượng Thanh chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, gần các tuyến đường lớn
  • Nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện, trung tâm thể dục thể thao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.89 tỷ VND (ra lộc cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị cao và tiềm năng phát triển trong khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả phù hợp.