Nhà 3 tầng Thế Lữ, Sơn Trà 95m² giá 11.8 tỷ - Cơ hội hiếm có sát biển! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Thế Lữ, Sơn Trà 95m² giá 11.8 tỷ - Cơ hội hiếm có sát biển!

11.8 tỷ
95 m² - 124 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
95 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp ngay tại Thế Lữ, Sơn Trà, Đà Nẵng! Với vị trí sát biển, nơi đây không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m² (ngang 5m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 WC, phòng khách, bếp, phòng thờ và khu vực giặt phơi đầy đủ tiện nghi.
  • Đặc điểm: 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, sạch sẽ và không có dấu hiệu thấm nước.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay mặt tiền đường Thế Lữ, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Gần biển, chỉ vài phút đi bộ để tận hưởng không khí trong lành.
  • Gần cầu Sông Hàn, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác trong thành phố.
  • Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận lợi cho việc sinh sống và nghỉ dưỡng.
  • Xung quanh có nhiều căn hộ khách sạn, tạo cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.8 tỷ (Thương lượng với chính chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với gia đình nhỏ muốn tìm không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên, hoặc nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong lĩnh vực bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam