Nhà 3 tầng Tân Mỹ Quận 7 - 2.9 tỷ VND - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Tân Mỹ Quận 7 - 2.9 tỷ VND - Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ!

2.9 tỷ
16 m² - 181 triệu/m²

Tân Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
16 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến quý khách hàng một ngôi nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại khu vực Tân Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh với giá chỉ 2.9 tỷ VND. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng và thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 52m²
  • Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toilet
  • Đặc điểm: Nhà xây 3 tầng, hoàn công đầy đủ, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học Marketing Quận 7, thuận tiện cho việc học tập
  • Cách mặt tiền đường Tân Mỹ chỉ 50m, dễ dàng di chuyển
  • Hẻm 3m, an ninh và yên tĩnh, thích hợp cho gia đình nhỏ
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị và dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!