Nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp 180m² giá 4.15 tỷ - An ninh tuyệt đối! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Tân Đông Hiệp 180m² giá 4.15 tỷ - An ninh tuyệt đối!

4.15 tỷ
80 m² - 52 triệu/m²

Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
80 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng tuyệt đẹp tại Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An! Đây là một lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn với không gian sống rộng rãi và an ninh tuyệt đối.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 80m² (Diện tích xây dựng 180m²)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 tầng với 4 phòng ngủ, 3 toilet, 1 phòng thờ và 1 sân phơi
  • Đặc điểm: Kiến trúc hiện đại, xây dựng kiên cố, mặt tiền đường 7m, sân đậu xe hơi 7 chỗ, tặng kèm nội thất gỗ cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1 - 2 - 3 chỉ vài phút đi bộ
  • Trường Hoa Sen và siêu thị chỉ cách nhà không xa
  • Gần bệnh viện đa khoa, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Quán cà phê cá koi toàn phát lớn nhất thành phố Dĩ An, nơi thư giãn lý tưởng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.150 triệu VND (có thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đông thành viên, người cần một không gian sống yên tĩnh, an toàn và thuận tiện trong việc di chuyển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này! Chúng tôi cam kết hỗ trợ bạn tốt nhất trong quá trình giao dịch.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội