Nhà 3 tầng tại Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, 39m² - Giá chỉ 5.65 Tỷ TL | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng tại Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, 39m² - Giá chỉ 5.65 Tỷ TL

5.65 tỷ
39 m² - 145 triệu/m²

10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
39 m²

Chủ nhà thiện chí bán căn nhà 3 tầng đẹp tọa lạc tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, Thành Phố Hồ Chí Minh. Đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai tìm kiếm một không gian sống lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 39m² (3.9 x 10m), sổ đỏ chính chủ, vuông vức
  • Bố trí: 1 trệt 2 lầu gồm 2 phòng ngủ và 3 phòng tắm, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cho thuê tạo dòng tiền
  • Đặc điểm: Nhà được xây dựng kiên cố, thiết kế hiện đại, phong thủy tốt mang lại tài lộc cho gia chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bàu Cát, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp trong vòng 1km, thuận lợi cho việc học của trẻ
  • Gần siêu thị BigC và VinMart, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Chỉ vài phút đến công viên Lê Thị Riêng, nơi lý tưởng để thư giãn và thể dục
  • Đường phố được trải nhựa đẹp, dễ dàng di chuyển bằng xe máy, ô tô hoặc Metro trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND (còn thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình nhỏ muốn tìm một chốn an cư lý tưởng tại khu vực Tân Bình hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê tạo dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết!