Nhà 3 tầng tại Bình Chiểu, Thủ Đức 54,6m² giá 4,4 tỷ - Sổ hồng hoàn công, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng tại Bình Chiểu, Thủ Đức 54,6m² giá 4,4 tỷ - Sổ hồng hoàn công, vị trí đẹp!

4.4 tỷ
54 m² - 81 triệu/m²

Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với ngôi nhà lý tưởng tại phường Bình Chiểu, thành phố Thủ Đức! Ngôi nhà 1 trệt 2 lầu này chỉ cách đường Ngô Chí Quốc 200m, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với thiết kế hiện đại, ngôi nhà sở hữu sân xe máy, phòng khách rộng rãi, bếp tiện nghi, 2 phòng ngủ, 3 WC, phòng thờ và sân phơi. Đây chắc chắn là nơi lý tưởng để bạn và gia đình tận hưởng cuộc sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54,6m² (4,4x12,4m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu với 2 phòng ngủ, 3 WC, phòng thờ
  • Đặc điểm: Đường rộng 7m thông hai đầu, sổ hồng hoàn công, ngân hàng hỗ trợ 70%

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ đêm Linh Trung chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần khu công nghiệp Linh Trung 2, lý tưởng cho những ai làm việc ở đây
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe bus và gần trạm Metro
  • Nhiều trường học và bệnh viện trong bán kính 1km, dễ dàng cho việc chăm sóc gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4,4 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích sống.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem thực tế và gặp chủ, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời này!