Nhà 3 Tầng Số 10/160 Vũ Hựu, 42m² Giá 2.68 Tỷ - Gần Chợ và Trường Học! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Số 10/160 Vũ Hựu, 42m² Giá 2.68 Tỷ - Gần Chợ và Trường Học!

2.68 tỷ
42 m² - 64 triệu/m²

Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Hải Dương

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng hoàn hảo tại số 10/160 Vũ Hựu, phường Thanh Bình, thành phố Hải Dương. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, đây là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m²
  • Bố trí: 3 tầng, bao gồm phòng khách, phòng ngủ, và không gian sinh hoạt chung tiện nghi
  • Đặc điểm: Nhà hướng Đông, có ngõ ô tô vào tận nơi, vật liệu xây dựng chất lượng cao, nội thất bao gồm bộ giường tủ và sofa nhập khẩu

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách chợ khoảng 300m, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Gần các trường học C1, C2, C3, thuận lợi cho con em bạn đi học
  • Giao thông thuận lợi với ngõ rộng, ô tô có thể vào tận nơi
  • Cách trung tâm thành phố chỉ 5 phút đi xe
  • Khu vực đông dân cư, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.68 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho gia đình nhỏ, cặp vợ chồng trẻ hoặc nhà đầu tư bất động sản, với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà ngay hôm nay!