Nhà 3 tầng Quận 12, diện tích 99m² giá 5.3 tỷ - Nhà mới, vị trí đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Quận 12, diện tích 99m² giá 5.3 tỷ - Nhà mới, vị trí đẹp!

5.3 tỷ
99 m² - 54 triệu/m²

Tân Chánh Hiệp, 1, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
99 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà 3 tầng mới tinh tại Quận 12 với mức giá cực kỳ hấp dẫn chỉ 5.3 tỷ VND!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 99m² (4.5m x 22m)
  • Bố trí: 1 Trệt, 2 Lầu, 3 Phòng Ngủ Master, 4 WC, Phòng khách, Bếp, Ban công, Sân phơi, Sân để xe rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà mới xây dựng, bê tông cốt thép, hẻm xe hơi thông thoáng, không gian sống thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Đông Bắc - Tô Ký chỉ 100m
  • Chỉ mất 2 phút để đến Gò Vấp
  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3 thuận tiện cho con em đi học
  • Gần chợ, siêu thị và ngân hàng, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.3 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, tiện nghi và yên tĩnh, gần gũi với các tiện ích đô thị.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ bạn!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Dương Thị Mười, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh
Quận/Huyện: 1
Phường/Xã: Tân Chánh Hiệp