Nhà 3 tầng Phước Mỹ, Đà Nẵng 236m² giá 25 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phước Mỹ, Đà Nẵng 236m² giá 25 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

25 tỷ
236 m² - 106 triệu/m²

Phường Phước Mỹ, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
236 m²

Nằm ngay sát đường Chính Hữu, gần bãi biển Phạm Văn Đồng, căn nhà 3 tầng này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời cao với doanh thu lên tới 50 triệu đồng mỗi tháng. Với thiết kế hiện đại và nội thất cao cấp, nơi đây hứa hẹn sẽ mang lại trải nghiệm sống tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 236m²
  • Bố trí: 3 tầng, gồm 9 phòng ngủ tiện nghi
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, cho thuê sinh lời, gần biển

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Phạm Văn Đồng 500m, thuận lợi cho các hoạt động giải trí
  • Nhiều quán ăn, café và dịch vụ du lịch trong khu vực
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại lớn như Vincom Đà Nẵng
  • Gần trường học các cấp và bệnh viện, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 25 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà phù hợp với những ai đang tìm kiếm một nơi ở thoải mái hoặc một cơ hội đầu tư có doanh thu ổn định tại thành phố biển Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.