Nhà 3 tầng Phước Long, Nha Trang 86m² giá 8.2 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phước Long, Nha Trang 86m² giá 8.2 tỷ - Full nội thất, vào ở ngay!

8.2 tỷ
86 m² - 95 triệu/m²

Phước Long, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
86 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại phường Phước Long, Nha Trang! Đây là một căn nhà 3 tầng kiên cố, với thiết kế hiện đại và đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho bạn dọn vào ở ngay hoặc cho thuê lấy dòng tiền.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 86m² (ngang 5,15m)
  • Bố trí: 3 phòng ngủ, 4 toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, 2 giếng trời
  • Đặc điểm: Đường rộng 6m, xe ô tô vào tận nhà, nằm trong khu dân cư an ninh, cách biển chỉ 1km

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Phước Long chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trường học cấp 1, 2 và 3, lý tưởng cho gia đình có trẻ em
  • Chỉ 1km đến bãi biển, dễ dàng tận hưởng không gian biển xanh
  • Gần siêu thị, khu cafe và trung tâm thương mại, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt
  • Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8,2 tỷ VND – còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đang tìm kiếm một nơi ở an ninh, gần biển và đầy đủ tiện ích, hoặc các nhà đầu tư muốn cho thuê lấy dòng tiền ổn định.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với Hương Nha Trang để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!