Nhà 3 tầng Phước Long B 19m² giá 1.85 tỷ - Bán gấp chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phước Long B 19m² giá 1.85 tỷ - Bán gấp chính chủ!

1.85 tỷ
19 m² - 97 triệu/m²

Phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
19 m²

Chính chủ bán gấp nhà 3 tầng tại phường Phước Long B, Thành phố Thủ Đức với mức giá cạnh tranh nhất khu vực!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:19m² (2.6m x 7m)
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, bếp và phòng khách
  • Đặc điểm:Nhà đã hoàn thiện, pháp lý rõ ràng với vi bằng, an toàn không quy hoạch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ga Metro, thuận tiện di chuyển và kết nối khu vực
  • Cách chợ chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hằng ngày
  • Gần các trường học cấp 1, 2, 3 đáp ứng nhu cầu giáo dục cho con em

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:1.85 tỷ (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển nhanh chóng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay để xem nhà!