Nhà 3 tầng Phúc Lợi 36m² giá 6.1 tỷ - Lô góc siêu sáng, ô tô gần bên! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phúc Lợi 36m² giá 6.1 tỷ - Lô góc siêu sáng, ô tô gần bên!

6.1 tỷ
36 m² - 169 triệu/m²

Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
36 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà tuyệt vời tại phường Phúc Lợi, quận Long Biên, Hà Nội! Ngôi nhà 3 tầng với diện tích 36m² này không chỉ có lô góc 2 mặt thoáng đãng mà còn được thiết kế siêu sáng, tạo cảm giác thoải mái và ấm cúng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 36m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế hợp lý, không gian mở, phòng khách, bếp và các phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Lô góc, hai mặt tiền, cách ô tô chỉ 15m, đầu ngõ ô tô thông thoáng, dễ dàng di chuyển.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách cổng trường Lê Quý Đôn vài bước chân, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần chợ và siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Vincom và nhiều tiện ích khác chỉ trong vài phút đi bộ.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.1 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này lý tưởng cho các gia đình trẻ, người đi làm muốn tìm kiếm một không gian sống thoải mái, tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội