Nhà 3 tầng Phú Thượng Tây Hồ 159m² giá 29.9 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phú Thượng Tây Hồ 159m² giá 29.9 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

29.9 tỷ
159 m² - 188 triệu/m²

Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
159 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời tại Phú Thượng, Tây Hồ! Với diện tích 159m² và mặt tiền ô tô tránh, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có tiềm năng phát triển cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 159m²
  • Số tầng: 3
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, đầy đủ thổ cư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học như Trường THPT Tây Hồ và các trường mầm non
  • Chỉ cách Hồ Tây khoảng 1km, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí
  • Gần chợ Phú Thượng, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Khu dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những ai có nhu cầu đầu tư hoặc xây dựng chung cư mini, tận dụng vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà thực tế!