Nhà 3 tầng Phú Thượng 69m² giá 12.9 tỷ - Tổ ấm đong đầy yêu thương! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phú Thượng 69m² giá 12.9 tỷ - Tổ ấm đong đầy yêu thương!

12.9 tỷ
69 m² - 187 triệu/m²

Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
69 m²

Chào đón bạn đến với tổ ấm tuyệt vời tại Phú Thượng! Đây là cơ hội hiếm có cho những ai đang tìm kiếm một ngôi nhà lý tưởng với vị trí đắc địa và thiết kế hợp lý.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:69m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng, khung cột bê tông, thoáng trước sau
  • Đặc điểm:Thiết kế hợp lý, vừa ở vừa nghỉ dưỡng, mặt tiền 5.6m nở hậu nhẹ, phong thủy tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 30m ra phố Phú Thượng, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần trường Quốc tế Liên Hợp Quốc, thuận lợi cho con em đi học
  • Cách Lotte Mall Tây Hồ và Sunshine Riverside chỉ vài phút đi bộ
  • Gần cầu Nhật Tân, kết nối nhanh chóng đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:12.900.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống ấm cúng, gần gũi và đầy tiện nghi, đặc biệt là những ai trân trọng giá trị của một tổ ấm đong đầy yêu thương.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tổ ấm tâm huyết này - dành cho người có duyên thực sự!