Nhà 3 tầng Phù Nghĩa Thạch Thất 42m² 2.286 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phù Nghĩa Thạch Thất 42m² 2.286 tỷ - Ô tô vào tận nhà

2.286 tỷ
42 m² - 54 triệu/m²

Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Chính chủ bán gấp nhà 3 tầng tại ngõ Phù Nghĩa, ngõ to taxi lùi tận cửa, sẵn sàng giao dịch khi khách cần vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:42m²
  • Bố trí:3 tầng vuông vức, tầng 1 bếp khách, tầng 2 và 3 dễ dàng chia phòng ngủ/phòng làm việc
  • Đặc điểm:Ngõ to taxi vào tận cửa, hướng Tây Tứ Trạch, giấy tờ rõ ràng, chủ chính chủ bán gấp

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Hạ Long phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày ngay gần nhà
  • UBND xã Phù Nghĩa và trạm y tế xã giải quyết thủ tục hành chính và chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Trường Tiểu học và THCS Phù Nghĩa phù hợp cho con em đang đi học
  • Trung tâm hành chính huyện Thạch Thất chỉ vài phút chạy xe, thuận tiện giấy tờ
  • Các cửa hàng tiện ích, siêu thị mini dọc trục Phù Nghĩa đáp ứng nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.286 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Gia đình muốn ổn định nhanh, chủ bộ đôi vợ chồng trẻ làm việc tại Hà Nội hoặc người cần nhà cho thuê vì vị trí gần chợ và các khu công sở huyện.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để nhận lịch xem nhà và hoàn tất thủ tục trong tháng này.