Nhà 3 tầng Phong Phú, Bình Chánh 60m² giá 3.59 tỷ - Sổ hồng riêng, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Phong Phú, Bình Chánh 60m² giá 3.59 tỷ - Sổ hồng riêng, vào ở ngay!

3.59 tỷ
60 m² - 60 triệu/m²

Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
60 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lý tưởng tại xã Phong Phú, quận Bình Chánh, TP. Hồ Chí Minh! Với thiết kế hiện đại và kết cấu BTCT kiên cố, căn nhà này sẵn sàng chào đón những chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m² (ngang 5m × dài 12m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 sân thượng với 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Thiết kế vuông vức, tối ưu công năng sử dụng, dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân banh Thành Long, thích hợp cho những ai yêu thích thể thao
  • Cách chợ Phú Lạc chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Thế Giới Di Động và Điện Máy Xanh chỉ cách nhà vài phút, đáp ứng nhu cầu điện máy nhanh chóng
  • Hệ thống trường học, siêu thị gần kề, phục vụ tốt cho nhu cầu sinh hoạt gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3,59 tỷ VND - còn thương lượng

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống hiện đại, đầy tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!