Nhà 3 tầng phố Mai Hắc Đế, Hải Dương 45.7m² - Chính chủ bán gấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng phố Mai Hắc Đế, Hải Dương 45.7m² - Chính chủ bán gấp!

2.45 tỷ
45 m² - 54 triệu/m²

Thành phố Hải Dương, Hải Dương

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà hiếm có ngay trung tâm thành phố Hải Dương. Căn nhà 3 tầng được xây dựng chắc chắn, nằm trong ngõ phố Mai Hắc Đế, chỉ cách mặt phố 20m, gần khu đô thị Tuệ Tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45.7m²
  • Bố trí: 3 tầng với không gian sử dụng hợp lý
  • Đặc điểm: Mặt tiền 5m, hướng Đông, có chỗ để ô tô gần nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố ẩm thực sầm uất, nơi tập trung nhiều quán ăn và dịch vụ
  • Cách chợ Hồ Máy Sứ chỉ vài bước chân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các trường học, bệnh viện và các tiện ích khác trong khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.450 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình nhỏ hoặc những ai muốn tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp ngay giữa lòng thành phố với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được xem nhà và thương lượng giá cả.