Nhà 3 Tầng Phố Đông Khê, Ngô Quyền - 41m² Sổ Hồng, 3PN Giá 3.45 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 Tầng Phố Đông Khê, Ngô Quyền - 41m² Sổ Hồng, 3PN Giá 3.45 Tỷ

3.45 tỷ
41 m² - 84 triệu/m²

Phường Gia Viên, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
41 m²

Siêu phẩm nhà phố 3 tầng vừa xây xong, tọa lạc trên tuyến phố sầm uất Đông Khê, Phường Gia Viên, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Vị trí đắc địa, thuận tiện kinh doanh hoặc an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (chưa bao gồm 20m² lưu không phía sau)
  • Bố trí: 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng thờ, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, sân phơi.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới kiên cố, thiết kế hiện đại, có sân cổng riêng, ô tô đỗ gần. Hướng Đông Nam mát mẻ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên mặt đường Phố Đông Khê, khu vực kinh doanh sầm uất.
  • Gần trường học các cấp và chợ Gia Viên, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.
  • Cách đường Máng Nước khoảng 25m, dễ dàng di chuyển.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng khác của thành phố Hải Phòng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.45 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu vực trung tâm, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có tiềm năng sinh lời cao nhờ vị trí đắc địa và khả năng kinh doanh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước tại Hải Phòng! Liên hệ để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam