Nhà 3 tầng P4 Quận 4 16m² giá 2.65 tỷ – Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng P4 Quận 4 16m² giá 2.65 tỷ – Chính chủ bán

2.65 tỷ
16 m² - 166 triệu/m²

Phường 14, Quận 4, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
16 m²

Nhà 3 tầng BTCT sạch đẹp, đang có dòng tiền cho thuê 8 triệu/tháng ngay trung tâm Quận 4, phù hợp gia đình nhỏ hoặc nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có thu nhập sẵn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:16m² (3,92 x 4,1m), DTSD khoảng 46,5m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ, 2 WC, không gian sinh hoạt gọn gàng, tối ưu cho gia đình nhỏ
  • Đặc điểm:Nhà BTCT kiên cố, cửa sổ thoáng mát, hẻm trước nhà yên tĩnh, khu dân cư hiện hữu, sổ hoàn công đầy đủ, hướng Đông Bắc, đang cho thuê ổn định 8 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh ngay trung tâm Quận 4
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ đi học gần nhà
  • Gần hồ bơi, ngân hàng và ATM, thuận tiện cho sinh hoạt và giao dịch tài chính hằng ngày
  • Có siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi và siêu thị Bách Hóa Xanh trong khu vực, dễ dàng mua sắm
  • Kết nối nhanh đến Quận 1, 3, 5, 7, 8 chỉ vài phút di chuyển, thuận tiện đi làm và giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:2.65 tỷ (còn thương lượng cho khách thiện chí)

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho vợ chồng trẻ, gia đình 2–3 thành viên muốn ở trung tâm thành phố với chi phí hợp lý, hoặc nhà đầu tư cần sản phẩm nhỏ gọn, dễ cho thuê, dòng tiền ổn định và pháp lý rõ ràng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà thực tế, chốt giá tốt trước khi căn đẹp này có chủ mới.