Nhà 3 tầng Nguyễn Trãi Thanh Hóa 72m2 - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Nguyễn Trãi Thanh Hóa 72m2 - Ô tô vào tận nhà

3.75 tỷ
72 m² - 52 triệu/m²

Phường Tân Sơn, Thành phố Thanh Hóa, Tỉnh Thanh Hóa

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
72 m²

Nhà 3 tầng hướng Nam, thiết kế đầy đủ công năng, đường ô tô tránh nhau, cách chợ Tây Thành chỉ 100m - lựa chọn hiếm tại phường Tân Sơn, TP Thanh Hóa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:72m2 (ngang 4.8m, dài 15m)
  • Bố trí:01 phòng khách, 01 phòng thờ, 04 phòng ngủ, 02 vệ sinh, bếp và sân phơi phân bố hợp lý trên 3 tầng
  • Đặc điểm:Nhà hướng Nam mát mẻ, đường trước nhà 2 ô tô tránh nhau, khu dân trí cao, phù hợp gia đình an cư lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Cách chợ Tây Thành khoảng 100m, mua sắm và sinh hoạt hằng ngày cực kỳ thuận tiện
  • Gần UBND phường Tân Sơn, dễ dàng giải quyết các thủ tục hành chính
  • Gần bến xe phía Tây, thuận lợi di chuyển đi các huyện và tỉnh lân cận
  • Ra đường Nguyễn Trãi chỉ khoảng 1 phút đi bộ, kết nối nhanh đến trung tâm TP Thanh Hóa và các trục đường chính
  • Khu dân cư hiện hữu, xung quanh nhiều cửa hàng, quán ăn và dịch vụ đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:3.75 tỷ (có thương lượng cho khách thiện chí, làm việc trực tiếp chính chủ)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà rất phù hợp cho gia đình 2–3 thế hệ cần không gian ở rộng rãi, nhiều phòng ngủ; người làm việc tại trung tâm TP Thanh Hóa muốn di chuyển nhanh; hoặc các gia đình ưu tiên khu dân trí cao, an ninh tốt và đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Nếu bạn đang tìm một căn nhà 3 tầng hoàn thiện, chỉ việc xách vali vào ở tại phường Tân Sơn, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp xem nhà trực tiếp, thương lượng giá tốt với chính chủ.