Nhà 3 tầng Nguyễn Thượng Hiền 24m² ô tô vào nhà 5.25 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Nguyễn Thượng Hiền 24m² ô tô vào nhà 5.25 tỷ

5.25 tỷ
24 m² - 219 triệu/m²

Phường 1 (cũ), Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
24 m²

Nhà 3 tầng còn rất mới, hẻm 5m ô tô vào tận cửa trên đường Nguyễn Thượng Hiền, P1, Tân Bình, vừa ở vừa cho thuê dòng tiền ổn định chỉ với 5.25 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:24m²
  • Bố trí:1 trệt 2 lầu, 2 phòng ngủ, 3 WC, không gian phòng khách và bếp thoáng, hẻm trước nhà 5m xe hơi tới cửa quay đầu dễ dàng
  • Đặc điểm:Nhà BTCT kiên cố, kết cấu vững chắc, nội thất còn mới, đang cho thuê 11 triệu/tháng, khu dân trí cao, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm 5m sạch sẽ, thông thoáng, xe hơi ra vào và quay đầu thuận tiện
  • Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, xung quanh nhiều nhà phố khang trang
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất và các quận trung tâm như Quận 3, Phú Nhuận
  • Gần chợ, siêu thị mini, cửa hàng tiện lợi, quán ăn và quán cà phê phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ với nhiều trường học các cấp và trung tâm ngoại ngữ trong khu vực Tân Bình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.25 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ cần nhà ở trung tâm, muốn có chỗ đậu ô tô ngay trước nhà, hoặc nhà đầu tư mua giữ tài sản với dòng tiền cho thuê ổn định và tiềm năng tăng giá tốt tại Tân Bình.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà này hãy gọi ngay cho môi giới để được gửi thêm hình ảnh chi tiết, vị trí chính xác và sắp xếp lịch xem nhà thực tế trong hôm nay.