Nhà 3 tầng Nguyễn Thị Duệ Hải Dương 40m² - Giá tốt hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Nguyễn Thị Duệ Hải Dương 40m² - Giá tốt hiếm có

2.18 tỷ
40 m² - 55 triệu/m²

Thành Phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
40 m²

Nhà 3 tầng trung tâm TP Hải Dương, vị trí phố Nguyễn Thị Duệ, diện tích 40m², thiết kế hợp lý cho gia đình muốn an cư với mức giá 2.18 tỷ hiếm có.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: 3 tầng gồm phòng khách, bếp ăn, 03 phòng ngủ, 03 vệ sinh, sân phơi và phòng thờ, tối ưu công năng cho gia đình.
  • Đặc điểm: Kết cấu móng cọc tre, hệ khung cột bê tông chịu lực chắc chắn, nhà nằm trong ngõ thuộc phố Nguyễn Thị Duệ, khu dân cư trung tâm TP Hải Dương, gần trường học các cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Bán kính khoảng 150m có đầy đủ trường mầm non, tiểu học và trung học, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ.
  • Khu vực tập trung nhiều dịch vụ ăn uống, cửa hàng tạp hóa, siêu thị mini phục vụ sinh hoạt hàng ngày.
  • Dễ dàng kết nối ra các tuyến đường chính của TP Hải Dương, thuận tiện di chuyển đến trung tâm hành chính và khu vực làm việc.
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, hàng xóm thân thiện, phù hợp môi trường sống lâu dài.
  • Gần các tiện ích thiết yếu như ngân hàng, hiệu thuốc, quán cà phê và dịch vụ giải trí trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.18 tỷ (có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí).

Phù hợp với ai:

Bất động sản phù hợp với gia đình trẻ hoặc vợ chồng có con nhỏ, người làm việc tại TP Hải Dương muốn sở hữu nhà riêng trung tâm, gần trường học và tiện ích, có thể ở ngay mà không cần sửa chữa nhiều.

Liên hệ:

Quan tâm vui lòng liên hệ để được tư vấn chi tiết, đặt lịch xem nhà trực tiếp và hỗ trợ thương lượng giá tốt cho khách thiện chí.