Nhà 3 tầng Nguyễn Thị Định, Sơn Trà 89m² - Vị trí đẹp kinh doanh VIP! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà 3 tầng Nguyễn Thị Định, Sơn Trà 89m² - Vị trí đẹp kinh doanh VIP!

17.5 tỷ
89 m² - 197 triệu/m²

Phường An Hải Bắc, Quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
89 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư hoặc an cư lý tưởng tại Đà Nẵng? Ngôi nhà 3 tầng mặt tiền đường Nguyễn Thị Định, Sơn Trà này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:89m²
  • Bố trí:Nhà 3 tầng kiên cố, mặt tiền rộng 5m trên đường lớn 15m. Thiết kế tối ưu cho cả sinh hoạt gia đình và mục đích kinh doanh.
  • Đặc điểm:Vị trí đắc địa ngay cạnh chợ An Hải Bắc, khu vực sầm uất, thuận lợi kinh doanh đa ngành nghề. Hướng Tây Bắc mát mẻ, đón tài lộc.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay cạnh Chợ An Hải Bắc, thuận tiện kinh doanh và mua sắm hàng ngày.
  • Cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng tận hưởng không khí biển.
  • Gần các trường học như Tiểu học Tô Vĩnh Diện, THCS Nguyễn Trãi, đảm bảo việc học cho con em.
  • Dễ dàng kết nối với trung tâm thành phố và các cây cầu lớn như Cầu Sông Hàn.
  • Khu vực sầm uất, có nhiều dịch vụ, nhà hàng, quán ăn, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:17.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các gia đình muốn an cư tại khu vực sầm uất, hoặc nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có khả năng sinh lời cao từ kinh doanh hoặc cho thuê nhờ vị trí vàng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp.